Masha,Msando na Patrobas Wajiunga CCM.

In Kitaifa, Siasa

Aliyekuwa mwanachama wa CHADEMA Lawrence Masha ameomba kupokelewa katika chama alichokiama wakati wa uchaguzi mkuu mwaka 2015 ambacho ni CCM,Lawrence Masha amejiunga leo na Chama Cha Mapinduzi katika vikao vunavyoendelea vya chama hicho,Masha amesema”Nimekuja hapa kuwaombeni mnipokee mwana mpotevu nimerudi,Niko imara na nitakuwa mwaminifu kwa CCM.

Na wakili msomi aliyekuwa mwanachama wa ACT Wazalendo Albert Msando amejiunga na Chama Cha Mapinduzi leo katika vikao vinavyoendelea ndani ya Chama hicho.

Lakini pia si Lawrence Masha na wakili msomi Albert Msando  pekee bali na aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la vijana wa CHADEMA Taifa Patrobas Katambi ajiunga rasmi CCM.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu