Mbunge ahoji agizo la rais Magufuli.

In Kitaifa

Agizo la Rais Dr John Pombe Magufuli alilolitoa jana kuhusu wananchi wanaofanya shughuli za kibinadamu ndani ya mita 60 kutoka vyanzo vya maji, limeibua maswali bungeni mapema leo.

Mbunge wa Iringa Mjini kupitia Chadema Peter Msigwa katika swali la nyongeza, amesema agizo hilo linakinzana na sheria ya mazingira na kutaka kujua wao wamsikilize nani kati ya rais na waziri husika.

Swali hilo lilijibiwa na Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais Muungano na Mazingira Kangi Lugola, kisha likatiliwa mkazo na waziri mwenye dhamana January Makamba.

Kutokana na kile alichokisema Msigwa kuwa Rais anafanya upendelea kanda ya ziwa, waziri wa mambo ya ndani Mwigulu Nchemba alisimama na kulizungumzia hilo.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Wazazi wahimizwa kuzingatia Elimu Mbeya.

Afisa Tarafa wa Sisimba John Mboya amewataka wazazi na walezi kata ya Itagano Jijini Mbeya kuzingatia suala la elimu

Read More...

PROF. NDALICHAKO AKIPONGEZA KIWANDA CHA MBOLEA CHA ITRACOM KWA UTEKELEZAJI SHERIA ZA KAZI

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu Mhe. Prof. Joyce Ndalichako amekipongeza kiwanda

Read More...

WATOTO 109,514 KUPATIWA CHANJO YA MATONE DHIDI YA POLIO WILAYANI NKASI MKOANI RUKWA

Katika utekelezaji wa zoezi la Kampeni ya chanjo ya matone dhidi ya ugonjwa wa  Polio, Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu