Mbunge aomba Bunge kujadili Tatizo la Panya Road.

In Kitaifa

Mbunge wa viti malaum kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi
CCM Bahati Ndingo,leo amesimama Bungeni na kutoa hoja ya
kutaka Bunge liahirishwe kwa muda na lijadili usalama wa Raia,
kufutaia matukio ya yanayofanywa na Kikundi cha Panya Road,
kinachodaiwa kuuawa mtu mmoja usiku wa kuamkia leo Jijini
Dar es salaam.


Imeelezwa Vijana hao zaidi ya 30 wamemsababishia umauti
Binti aliyefahamika kwa jina la Maria Baso mwenye umri wa
miaka 24 katika tukio la uvamizi huku wengine 2 wakijeruhiwa.
Tukio hilo linadaiwa kutokea eneo la Kawe Mzimuni jijini Dar
es Salaam,ambapo vijana hao pia wamepora vitu mbalimbali
ikiwemo simu na fedha.

Sasa Sakata la Vijana hao limefika Bungeni kwa Mara nyingine
na mtaa wa mastory tumeinasa sauti ya Mbunge Bahati Ndingo
akitoa hoja hiyo.

Baada ya kutoa hoja hiyo Spika wa Bunge Dkt Tulia Akson,
akaitolea ufafanuzi lakini Vilevile akatoa Maagizo kwa Serikali
kushughulikia suala hilo kwa haraka.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

CCM waongeza nafasi za Wajumbe Halmashauri kuu

Rais wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk Samia Suluhu amesema ili kupanua wigo, halmashauri kuu

Read More...

Washukiwa 25 wanaodaiwa kupanga njama za mapinduzi wakamatwa Ujerumani

Maelfu ya polisi leo wamefanya msururu wa misako kote Ujerumani wa washukiwa wa siasa kali za mrengo wa kulia

Read More...

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu