MCT kuwachulia hatua wanaonyanyasa wanahabari…

In Kitaifa

Baraza la habari Tanzania MCT limesema kuwa, litawachukulia hatua ikiwamo kuwafikisha mahakamani, wote watakaowazuia na kuwanyanyasa waandishi wa habari wakiwa kwenye majukumu yao.
Akizungumza leo wakati wa siku ya kimataifa ya kupinga jinai dhidi ya wanahabari, katibu mtendaji wa MCT Kajubi Mukajanga amesema kuwa, baraza hilo haliridhishwi na hali ya uhuru wa habari iliyopo hivi sasa.
Amesema hatua hiyo inatokana na kukithiri kwa matumizi mabaya ya madaraka kwa baadhi ya viongozi wa serikali, pamoja na upindishwaji wa sheria unaolenga kuwakandamiza wanahabari.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu