Migogoro ya Ardhi yapungua Morogoro.

In Kitaifa

Wakazi wa Kata ya Mngazi Wilaya ya Morogoro, wamesema migogoro ya ardhi iliyokuwa imekithiri katika maeneo yao, imepungua kutokana na ushirikiano wao.

Wananchi hao wamesema hayo wakati wakizungumza na waandishi wa habari, walioukuwa katika kata hiyo kufahamu namna migogoro ya ardhi, inavyotatuliwa maeneo ya vijijini.

Wamesema migogoro ya ardhi iliyokuwa inasumbua katika eneo lao, ni pamoja na mipaka, mashamba ya urithi na baadhi ya viongozi wa vijiji, kuuza maeneo bila ya kuwashirikisha wananchi.

Kwa upande wake Ofisa Mtendaji wa Kijiji cha Vigolegole Octavian Kobelo, amesema hivi sasa kesi za ardhi katika baraza la ardhi kata, zimepungua kwa kiasi kikubwa.

 

 

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu