Mikakati ya taifa itakayokuza uchumi wa kidigitali.

In Kitaifa

Serikali imetoa Rai kwa wataalamu na wabunifu wa TEHAMA
hasa wanawake na Vijana,kuwa tauari kupokea Teknolojia mpya
zinazoibuka kwa kasi na kuwa na hamasa ya kubuni mambo
makubwa ya kisayansi,kupitia changamoto zilizopo katika jamii,
hatua itakayokuza mkakati wataifa wa ujenzi wa uchumi
jumuishi wa kidigital nchini.


Wito huo umetolewa na Naibu Katibu mkuu Wizara ya Habari
Selestine Kakele,alipokuwa akizungumza na wadau wa Tehama
katika kongamano linalofanyika jijini Dar es salaam.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu