Mkuu wa Benki ya Gambia afutwa kazi.

In Kimataifa
  Mkuu wa Benki Kuu ya Gambia aliyekuwa akihudumu wakati wa utawala wa Yahya Jammeh, Amadou Colley, amefutwa kazi.
Hakuna sababu zozote zilizotolewa kuhusiana na kufutwa kwake.
Bw Colley mwenyewe ameambia Reuters kwamba hajui ni kwa nini ameachishwa kazi.
Bw Colley alihudumu chini ya Rais Jammed ambaye alituhumiwa na baadhi ya maafisa wa serikali mpya kwamba alipora mamilioni ya dola kutoka kwa hazina ya serikali wakati wa utawala wake wa miaka 22.
Tangu achukue madaraka Januari, Rais Adama barrow amekuwa akiwafuta kazi na kuteua maafisa wapya katika nyadhifa zenye ushawishi serikalini.
Bw Barrow alimshinda Jamme kwenye uchaguzi mkuu Desemba, ingawa rais huyo alikubali kuondoka wiki kadha baadaye baada ya kushinikizwa na jamii ya kimataifa.
Kwa sasa, Jammeh anaishi uhamishoni Equatorial Guinea

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu