Mkuu wa Jeshi la Polisi afungua majengo mawili.

In Kitaifa
Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini, Simon Sirro amefungua majengo mawili ya ofisi ya usalama barabarani  huku akiwahimiza askari wa jeshi hilo Mkoa wa Kipolisi wa Tarime/Rorya kufanya kazi kwa weledi, uwaadilifu, kujituma na kuwa na mahusiano na kushirikiana na wananchi katika ulinzi wa taifa na kupambana na uhalifu.
Akizungumza na askari hao wa Polisi wa Tarime/ Rorya  katika hafla ya uzinduzi wa majengo hayo yaliyojengwa kwa gharama zaidi ya Sh milioni 40 sirro amewataka askari polisi kufanya kazi kwa kufuata sheria bila kumuonea mtu.
Kamanda wa Polisi wa Tarime/ Rorya, Henry Mwaibambe amesema majengo hayo yamegharimu milioni 21 laki tisa na sabini na nane elfu, wakati jengo la michezo ambalo halijakamilika linatarajiwa kukamilika kwa zaidi ya Sh milioni 25.
Aidha amezitaja changamoto nyingine zinazokabili Kikosi cha Usalama Barabarani ni magari, pikipiki za kufanya doria ili kudhibiti vitendo vya makosa ya barabarani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu