Mkuu wa Wilaya afanya ziara ya kushtukiza.

In Kitaifa

Mkuu wa Wilaya ya Korogwe Robert Gabriel, ameagiza watu waliyosababisha uharibifu wa samani za mamilioni ya fedha katika Hospitali ya Wilaya ya Magunga, wachukuliwe hatua za kisheria.

Gabriel amefanya ziara ya kushtukiza katika hospitali hiyo, na kukuta samani mbalimbali za mamilioni ya shilingi, zikiwa zimetelekezwa maeneo yasiyo rasmi.

Kutokana na hali hiyo alionyesha kutofurahishwa na kumtaka Mganga Mkuu wa hospitali hiyo Dk Frank Chiduo kutoa maelezo, ambayo hata hivyo hayakumridhisha.

Kwa upande wake katibu wa Afya Dk Frank Mhilu katika maelezo yake, amesema inawezekana vifaa hivyo viliwekwa eneo hilo baada ya kuonekana kuwa vibovu.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu