MKUU WA WILAYA YA MBEYA MH.BENO MALISA AWATOA HOFU WAKAZI WA WILAYA YA MBEYA JUU YA UHABA WA MAFUTA.

In Kitaifa

Mkuu wa Wilaya ya Mbeya Mh Beno Malisa amewatoa hofu wakazi wa Wilaya ya Mbeya kutokana na Kuwepo kwa taarifa ya uhaba wa mafuta katika baadhi ya Maeneo Mkoani Mbeya.

Akitembelea katika baadhi vituo vya Mafuta Jijini Mbeya na Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya (Mbeya dc) huku akiambatana na Meneja wa wa EWURA Mkoa wa Mbeya Dickson Semkuyu , Mh. Malisa amejionea hali halisi ya upatikanaji wa huduma ya mfuta na kubainisha kuwa hakutokuwa na Changamoto kubwa kuhusu uhaba wa mafuta na kuwataka Wafanyabishara, watumiaji wa Vyombo vya moto na Wakazi wa Mbeya kuwa watulivu Huku jitihada za dhati zikichukuliwa kutatua changamoto hiyo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu