Mtendaji wa kata auawa.

In Kitaifa

 Aliyekuwa mtendaji wa Kata ya Mwandui iliyopo mwambao mwa bonde la ziwa Rukwa, Benedict Chapewa ameuawa kwa kupigwa risasi na watu wanaodhaniwa kuwa ni majambazi usiku wa kuamkia leo Jumatano.

Enzi za uhai wake marehemu aliwahi kuwa Katibu mwenezi wa CCM Wilaya ya Sumbawanga Vijijini.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Rukwa, George Kyando amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kusema kuwa jeshi la Polisi kwa sasa lipo katika msako mkali ili kuwabaini wahusika wa tukio hilo pamoja na chanzo cha mauaji hayo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu