Muroto: Hatuwezi kuacha wahalifu watambe.

In Kitaifa


Kamanda wa polisi wa jiji la Dodoma Gilles  Muroto, amesema
kuwa licha ya kuwepo kwa janga la ugonjwa wa Corona nchini
hawawezi kuwaacha wahalifu watambe.


Kamanda Muroto ameyaeleza hayo katika kikao cha pamoja na
makamanda wa polisi wa mikoa minne jirani na jiji la Dodoma
kilichofanyika ili kuweka mikakati ya kupambana na uhalifu
kwa ushirikiano baina yao.

Kikao hicho kilifunguliwa na mkuu wa mkoa wa Dodoma Dkt.
Binilith Mahenge na sehemu ya kile alichokizungumza ni hichi
hapa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu