Mwalimu mkuu amcharaza viboko mwalimu mwenzake.

In Kitaifa

Mwalimu Mkuu wa Shule ya Msingi Migango wilayani Biharamulo, amemchapa viboko mwalimu mwenzake mbele ya wanafunzi akimtuhumu kwa wizi wa sahani tano, pamoja na nusu kilo ya sukari iliyotolewa kwa ajili ya mahafali ya wahitimu wa darasa la saba.
Katika taarifa yake ya kulaani kitendo hicho, kaimu katibu wa Chama cha Walimu Tanzania CWT Wilaya ya Biharamulo Joseph Lugumba amesema kuwa, mwalimu mkuu Mateso Musaku alimpiga viboko mwalimu wake Hosea Masatu mbele ya wanafunzi, tukio ambalo linalaaniwa vikali.
Lugumba amesema baada ya kupata taarifa za mwalimu huyo kuchapwa viboko uongozi wa CWT ulifika shuleni hapo kujiridhisha, ambako wanafunzi na wazazi walithibitisha tukio hilo, ikidaiwa kwamba mwalimu huyo alifungwa kamba kwenye mti.
Amesema mwalimu Masatu alidaiwa kuiba vitu hivyo siku moja baada ya kumalizika mahafali ya darasa la saba, na kwamba alipoulizwa alikiri.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu