Mwigamba na wenzake wajiunga na CCM.

In Kitaifa, Siasa

Baadhi viongozi waliokuwa katika Chama cha ACT-Wazalendo wakiongozwa na Samson Mwigamba, leo wametangaza kujivua uanachama wa chama hicho na kujiunga na CCM.

Uamuzi huo umetolewa leo na aliyekuwa mwenyekiti wa Kamati ya Kampeni na Uchaguzi Taifa ya Chama hicho Samson Mwigamba, ambaye alijihuzulu hivi karibuni na kubaki kuwa mwanachama wa kawaida.

Mwigamba amesema wameamua kuchukua uamuzi huo, kwa madai ya kuwa ameona kuna mambo ndani ya chama hicho hayaendi sawa.

Kama huwafahamu ni kina nani wengine na vyeo walivyokuwa navyo waliojivua uanachama wa ACT-Wazalendo na kujiunga CCM, hawa hapa wanatajwa na Samson Mwigamba.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu