Nape: Nitashugulika na CCM bila kutoka.

In Kitaifa, Siasa

Mbunge wa Jimbo la Mtama (CCM) Nape Nnauye amesema kuwa tetesi zilizokuwa zikizagaa na kuzungumzwa kuwa naye yuko mbioni kuhama chama chake cha mapinduzi kama ambavyo amefanya Lazaro Nyalandu.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram amepost picha wakiwa watatu akiwemo yeye, Katibu Mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana, na aliyekuwa Mbunge kupitia CCM ambaye amejivua uanachama Lazaro Nyalandu.

Aidha Nape ameandika maneno ambayo yanaonyesha hana mpango wa kuhama chama chake kama ambavyo inahisiwa na watu mbali mbali, lakini akasema atainyoosha CCM akiwa ndani ya chama hicho.

“Chama cha siasa ni itikadi, itikadi ni imani.Siamini sana katika kubadili imani kienyeji.Nitashughulikia mapungufu nikiwa ndani na sio nje ili kukiweka sawa chama kinapoyumba na si vingine,”ameandika Nape
Kufuatia kuonyesha msimamo huo, hii moja kwa moja itafunga majadiliano ya watu katika sehemu tofauti kuwa ana mpango wa kukitosa Chama cha Mapinduzi c CCM.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu