NATO yatishia kuishambulia Korea Kaskazini.

In Kimataifa

 

 

Katibu Mkuu wa Shirika la kujihami la nchi za magharibi NATO Jens Stoltenberg, amesema mpango wa nyuklia wa Korea Kaskazini ni tisho kwa usalama wa dunia nzima, na kama zisipochukuliwa hatua stahiki basi kuna uwezekano wa kuleta madhara makubwa.

Amesema katika sheria ambazo shirika limejiwekea, ni pamoja na ile inayosema kuwa mwanachama mmoja akishambuliwa basi itakuwa limeshambuliwa shirika zima, hivyo kutanabaisha kwa kile kinachoendelea Korea Kaskazini.

Aidha alipoulizwa kama shirika hilo lina mpango wa kuishambulia Korea Kaskazini amesema kuwa, hana uhakika kama watatumia sheria hiyo, inayosema mwanachama mmoja akishambuliwa basi shirika zima limeshambuliwa.

Hata hivyo ametoa wito kwa Korea Kaskazini kuacha mpango wake wa kutengeneza silaha za nyuklia, huku akisema kufanya hivyo ni ukiukwaji mkubwa wa maazimio ya Umoja wa Mataifa na ni tishio kwa amani ya dunia.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu