Polisi Dar yatangaza kuwasaka Panya Road.

In Kitaifa

Jeshi la Polisi Kanda Maalum Dar es salaam limetangaza
Oparesheni kali ya kuwasaka kwa nguvu zote kikundi cha
Wahalifu zaidi 10 waliokuwa na Silaha za Jadi, ambao
walivamia nyumba moja iliyopo Kawe mzimuni kwa kuvunja
milango kisha kupora Fedha, Mali, kujeruhi watu watatu na
kusababisha kifo cha Mtu mmoja aliyetajwa kwa majina ya
Maria Pascal.

Kaimu Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam
ACP William Mkonda amesema tukio hilo limetokea Septemba
14, 2022 majira ya Saa nane na nusu Usiku.


Amesema uhalifu huo ni tukio baya ambapo kila mtanzania
anapaswa kulani Unyama huo ambao hutumiwa na baadhi ya
watu wasiotaka kujipatia kipato chao kwa njia halali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu