Polisi wa Ufaransa wamemfyatulia risasi na kumjeruhi mtu mmoja mjini Paris, ambaye alimshambulia afisa wa polisi kwa kutumia nyundo.

In Kimataifa

Polisi wa Ufaransa wamemfyatulia risasi na kumjeruhi mtu mmoja mjini Paris, ambaye alimshambulia afisa wa polisi kwa kutumia nyundo.

Tukio hilo limeripotiwa kufanyika nje kidogo ya kanisa kuu la Notre Dame nchini humo.

Kufuatia tukio hilo kanisa hilo lilidhibitiwa kwa muda, na hakuna mtu aliyeruhusiwa kuingia ndani au kutoka nje kwa kipindi cha saa moja.

Ufaransa ipo katika hali ya hatari, kufuatia msururu wa mashambulizi ya kigaidi katika miaka ya hivi karibuni

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu