Profesa Maghembe asema sekta ya utalii kukua kwa kasi kubwa.

In Kitaifa
Katika kuhakikisha kuwa Sekta ya Utalii nchini inaendelea kuliingizia taifa fedha za kigeni na kukuza uchumi, Waziri wa Maliasili na Utalii, Prof. Jumanne Maghembe amesema kuwa Sekta hiyo inakuwa kwa kasi kubwa.
Amesema kuwa hali hiyo inatokana na kuongezeka kwa idadi kubwa ya watalii wanaokuja nchini kwa ajili ya kutembelea vivutio mbalimbali ambapo mwaka jana waliingia watalii milioni 1.2.
Ameyasema hayo Jijini Dar es salaam wakati wa kukabidhi vyeti vya kutambua hadhi ya baadhi ya hoteli za kitalii  hapa nchini.
Hata hivyo, kwa upande wake Mwenyekiti Shirikisho la vyama vya Utalii Tanzania (TCT), Abdulkadir Mohamed ameahidi kuendelea kuboresha huduma za hoteli hapa nchini ili ziweze kuendelea kuwa kivutio kikubwa kwa watalii.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu