Rais Mgufuli kuzindua bomba la Mfuta Agosti 5, 2017

In Kitaifa

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli anawasili Mkoani Tanga leo Agosti 3, 2017 kwa ajili ya uzinduzi wa Bomba la Mafuta kutoka Hoima nchini Uganda  hadi  Bandari ya Tanga  nchini Tanzania.

Mara baada ya kuwasili Mheshimiwa  Raisi alimpa fursa Diwani wa Kata ya Msata kueleza changamoto ikiwamo kero ya Maji ambayo ni kero kubwa kwa Wananchi hao.

Kata hivyo diwani huyo amemweleza Mheshimiwa Raisi Magufuli kuwa  hospitali ya Wilaya ambayo imetengewa kiasi cha shilingi  Milioni  500,bado haijaendelea mpaka sasa hali ambayo inawapelekea wananchi kutafuta huduma za afya maeneo mengine kutokana na Uhaba wa Fedha kutoka Serikali.

Aidha raisi Magufuli amewashukuru wananchi kwa kumpigia kura nyingi na kusema kuwa Wameanza kufanyia  Ahadi  alizoahidi ikiwa ni Pamoja na Maji,Umeme Vijijini ambao umekwishafanikiwa na kuahidi suala la maji litakuwa historia katika eneo hilo.

Uzinduzi huo unatarajiwa  kutafanyika Agosti 5, 2017.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu