Rais wa Zanzibar asema Serikali inampango wa kuanzisha kiwanda cha kusindika samali visiwani Zanzibar.

In Kitaifa

Rais wa Zanzibar Dk Ali Mohamed Shein, amesema serikali ina mpango wa kuanzisha kiwanda cha kusindika samaki visiwani Zanzibar.
Aidha amesema katika kipindi kifupi kijacho, Zanzibar inatarajia kuwa na meli ya uvuvi pamoja na kampuni ya samaki, ili kuwanufaisha wavuvi na Wazanzibari kwa ujumla.
Akizungumzia maafa ya mvua zinazoendelea kunyesha nchini, amesema serikali imekuwa ikifanya juhudi za kuimarisha miundombinu, ili kuhimili maafa hayo kwa kuzuia maji yasituame.
Amesema ni matumaini yake baada ya miaka mitatu ijayo, maafa ya mvua yataondoka na kubaki kuwa historia zanzibar.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu