RC Chalamila atinga kituo cha Mwedokasi Kimara.

In Kitaifa

Ikiwa imepita siku moja tangu kuelezwa kwa adha ya usafiri wa
mabasi yaendayo kasi kituo cha Kimara jijini Dar es Salaam,leo
Alhamisi Oktoba 12 Mkuu wa Mkoa wa huo Albert Chalamila
ametembelea kituo hiko na kusikiliza kero za wananchi.


Hali ya idadi ya watu katika kituo hicho leo ni tofauti na jana,
ambapo msongamano ulikuwa mkubwa huku wakala wa Mabasi
hayo (Dart) wakikiri kuwapo kwa kadhia hiyo na wakieleza
namna ya kutatua ikiwa moja ya njia hizo ni kuongeza mabasi
hayo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu