RC Makonda amkaribisha DC Gondwe

In Kitaifa

Mkuu wa Mkoa DSM wa Paul Makonda leo July 9 amezungumza na Mkuu wa Wilaya mpya wa Temeke Mh Godwin Gondwe pamoja na DC mstaafu Temeke  FelixLyaniva 

Mh Makonda amemwambia mstaafu Felix Lyaniva kuwa alikuwa mtu mwema sana na anajua watu wa temeke wata-mmisi kama kustaafu basi amestaafu vizuri sababu ameacha mafaniko mengi Temeke.

Kwa upande wa Mkuu wa Wilaya mpya Mh Godwin Godwe amekaribishwa na Mkuu wa Mkoa Mh Makonda na kuambiwa ahakikishe anafuatilia vyema Wilaya yake ya Temeke maana ni kubwa.

Kwa upande wake Mkuu wa Wilaya ya Temeke Mh Godwin Gondwe amehaidi kutekeleza yale yote aliyoambiwa na Mkuu wa Mkoa wa DSM Paul Makonda ili kuleta maendeleo Zaidi Temeke.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu