RC mstaafu Mwanajeshi autaka Ubunge.

In Kitaifa


Aliyekua Mkuu wa Mkoa wa Kigoma Brig. Jen.(Mst) Emanuel
Maganga baada ya kuustafu Ukuu wa Mkoa wa Kigoma kaamua
kutangaza nia ya kugombea ubunge katika Jimbo la Mvomero
Morogoro.


Kabla ya kufanya chochote aliamua kwenda kwa Mama yake
Kijijin Kunkwe kuchukua baraka za kuwania Ubunge na pongezi
ya kusatafu na kazi aliyokua anafanya Kigoma.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu