Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

In Kitaifa

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwa
mauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani Tanga
Joachim Mwakyolo yaliyotokea Januari 20 mwaka huu katika
Kijiji cha Kibole kilichopo Kata ya Itete wilayani Rungwe.


Kamanda wa Polisi mkoani Mbeya Benjamin Kuzaga, ametaja
chanzo cha mauaji hayo kuwa ni mgogoro wa ardhi hekari 60
ambazo marehemu alinunua kwa wenyeji wakati wenyeji
wanadai kuwa eneo hilo ni Hifadhi ya Msitu wa Kijiji cha
Kibole.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

MAJALIWA ATOA RAI KWA WAMILIKI WA MALORI KUBORESHA MASLAHI YA WAFANYAKAZI WAO

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka wamiliki wa malori nchini wawajali madereva na wahudumu wa magari hayo ikiwa ni pamoja

Read More...

ZOEZI LA UOKOAJI HANANG, MAWAZIRI WAFIKA

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge na Uratibu) Mhe. Jenista J. Mhagama, Waziri wa Ujenzi Innocent

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu