Sakata la vyeti feki lazua taharuki

In Kitaifa

Sakata la vyeti feki vya kielimu na taaluma kwa watumishi wa umma, limezua taharuki katika Hospitali ya Taifa Muhimbili, baada ya kubainika kuwapo kwa watumishi 134 wasio na sifa.
Imeelezwa kuwa wengi wa watumishi hao, wamenaswa katika Idara ya Dharura na wodi zikiwamo za Wazazi na Mwaisela.
Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Mkurugenzi Mtendaji wa Muhimbili Prof Lawrance Museru, wafanyakazi hao waliokutwa na vyeti feki, wametakiwa kuondoka sehemu zao za kazi mara moja kuanzia jana.
Taarifa hiyo imeonyesha eneo lililoathirika zaidi kwa watumishi wake wengi kubainika wamefoji vyeti, ni wa Idara ya Dharura ya Utoaji Dawa ambayo watumishi 20 wamenaswa na kutakiwa kuondoka.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu