Selasini aeleza chanzo kifo cha Kaka yake.

In Kitaifa


Mwanasheria na Mwanasiasa mkongwe nchini Dk Masumbuko
Lamwai, amefariki dunia majira ya saa 6 usiku wa kuamkia leo.
Dk Masumbuko aliwahi kuwa Mbunge wa jimbo la Ubungo,
lakini pia aliwahi kuwa mbunge wa kuteuliwa na Rais.


Na kama hukuwa ukifahamu ni kwamba Dk Masumbuko ni
ndugu na Mbunge wa Rombo kupitia Chadema Joseph Selasini,
amemzungumzia kwa kina Dkt
Masumbuko Lamwai na kusema afya yake ilidhoofika kipindi
cha wiki mbili zilizopita na baadaye akashikwa na Malaria kabla
ya umauti kumfika.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu