Serikali imewataka wafanyakazi kuchapa kazi.

In Kitaifa

Waajiri katika Taasisi za umma wametakiwa kuhakikisha wanakuwa na ushindani wa kutosha katika maeneo yao ya kazi ili kuleta ushindani hata kwa wafanyakazi hapa nchini, kwani kwa kufanya hivyo hata sekta binafsi nazo zitafata nyayo hizo.

Hayo yamesemwa na mgeni rasmi wa Tuzo za mwajiriwa bora kwa mwaka 2017 Waziri wa Nchi,Ofisi ya Waziri, Sera, Bunge, kazi,vijana na wenye Ulemavu Mh Jenista Mhagama katika hafla hiyo jijini  Dar Es Salaam.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu