Serikali kujenga Vituo Atamizi vya kulea ujuzi.

In Kitaifa

Waziri wa Nchi,Ofisi ya Waziri Mkuu,Kazi,Vijana,Ajira na
Wenye Ulemavu Prof Joyce Ndalichako amesema kwa mwaka
wa fedha 2022/23, serikali inatarajia kujenga Vituo Atamizi vya
kulea ujuzi wa vijana kwenye kanda tano nchini.


Vituo hivyo, vitatoa fursa kwa vijana kufanya mafunzo kwa
vitendo sambamba na kufanya shughuli za uzalishaji mali
kwenye vituo hivyo ili waweze kujiingizia kipato kutokana na
ujuzi watakao kuwa wameupata kwenye vituo hivyo.


Prof Ndalichako ameyasema hayo wakati akizungumza na
wanafunzi wa Vyuo vya ufundi vya Don Bosco na VETA jijini
Dodoma ambao wananufaika na Programu ya Taifa ya kukuza
ujuzi inayotekelezwa na Ofisi hiyo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu