Serikali Mkoani Kilimanjaro imeliagiza Jeshi la Polisi Mkoani hapo, kufanya ukaguzi maalumu wa magari yanayobeba wanafunzi hususani shule binafsi

In Kitaifa

Serikali Mkoani Kilimanjaro imeliagiza    Jeshi la Polisi Mkoani hapo, kufanya ukaguzi maalumu wa magari yanayobeba wanafunzi hususani shule binafsi ,ili kujiridhisha kama yana sifa ya kufanya kazi hiyo.

Mkuu wa mkoa huo, Saidi Mecki Sadiki amesema hayo wakati wa Kikao cha Ushauri cha Mkoa (RCC) ,ambacho kilikuwa maalumu kwa suala la hifadhi ya mazingiraambapo amekitaka  Kikosi cha usalama barabarani kiandae mpango wa ukaguzi wa magari ya wanafunzi kila Jumamosi, na yale yasiyo na sifa yaondolewe barabarani.

Sadiki amesema Serikali ilisikitishwa na vifo vya watu wasio na hatia ,kwani pia katika ajali hiyo mkoa wake uliguswa kwa kupoteza watoto 14.

Aidha amemtaka Kamanda wa Polisi mkoani Kilimanjaro, Hamisi Issa kusimamia kikamilifu ukaguzi huo ili kuepuka udanganyifu.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu