Serikali ya awamu ya tano imejipanga kuhakikisha miradi mikubwa inatekelezwa kama ilivyoaidiwa.

In Kitaifa
Raisi wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania mh.dkt John Magufuli amewahakikishia wananchi wa mkoa wa pwani kuwa serikali ya awamu ya tano imejipanga kuhakikisha miradi mikubwa ya maendeleo yenye manufaa kwa mkoa huo na taifa kwa ujumla linatekelezwa kama ilivyoahidi.
Mh Raisi John magufuli amesema hayo katika mkutano wa hadhara uluofanyika katika uwanja wa bwawani mjini kibaha akiwa katika ziara ya kwanza katika ziara yake ya kikazi ya siku tatu mkoani pwani.
Dkt Magufuli ameitaja miradi hiyo ikiwa ni ujenzi wa reli ya kati kwa kiwango cha kisasa(standard gauge)ambayo imeanzwa kujengwa,ujenzi wa barabara ya njia sita kati ya dar-es-salaam na chalinze yenye urefu wa kilomita 128,ujenzi wa bandari kavu ya ruvu itakayo pokea mizigo kutoka katika banadari ya dar-es-salaamu na ujenzi wa mradi wa umeme katika maporomoko yam to rufiji amabo mipango ya kushirikiana na Ethopia imeanza.
Amebainisha pamoja na kutekeleza miradi hiyo serikali ya awamu ya tano itaendelea kuchukua hatua dhidi ya watu  waliohujumu taifa ikiwemo kujihusisha na vitendo vya wizi na rushwa,na aitakatishwa tama na watu wanao lalamika na  wanaobeza juhudi hizo.
Mapema akitoa taarifa ya maendeleo ya mkoa wa pwani,mkuu wa mkoa mhuhandisi Evarest ndikilo amesema kuwa mkoa huo unajumla ya viwanda 371 ikiwemo viwanda 9 vikubwa  na kwamaba ujenzi wa viwanda hivyo unaendelea katika hatua mbali mbali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu