Serikali yaifungia Gazeti la Mwanahalisi.

In Kitaifa

 

Msemaji Mkuu wa Serikali,  Dr. Hassan Abass amekutana na kuzungumza na wanahabari asubuhi ya leo kuhusiana na kulifungia Gazeti la Mwanahalisi kwa muda wa miaka miwili sawa na miezi 24 kutoka na alichokieleza kuwa Gazeti hilo kukiuka misingi na taratibu za Uandishi wa Habari.

Dr.Hassan amezieleza sababu za Serikali kulifungia Gazeti hilo kutokana na ukiukwaji na misingi na sheria pamoja na kanuni za Uandishi wa Habari.

Mwisho Msemaji huyo wa Serikali Bw.Hassan Abbas akatoa wito kwa wanahabari kusimamia weledi ,misingi na kanuni za habari kwani Uandishi wa Habari ni taaluma kamili.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu