Serikali yataja mkakati wa kuongeza wabunge wanawake.

In Kitaifa

Serikali imesema itapeleka bungeni marekebisho ya Sheria ya
Vyama vya Siasa, ili kuvilazimisha kuwa na sera itakayoweka
mwongozo wa kujumuisha wanawake katika kuwania nagasi
mbali mbali za uongozi.


Hayo yameeleza leo Bungeni jijini Dodoma na Naibu Waziri
katika Ofisi ya Waziri Mkuu Sera,Bunge na Uratibu Ummy
Ndeliananga,wakati akijibu maswali ya nyongeza ya mbunge wa
Viti maalum Anatropia Theonest.


Katika swali lake la msingi mbunge huyo alihoji ni wanawake
wangapi wamekuwa wabunge wa majimbo na madiwani katika
chaguzi tatu mfululizo zilizopita.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu