Shughuli za kilimo zasitishwa Kagera.

In Kitaifa

Mkuu wa Mkoa wa Kigoma Brigedia Jenerali Mstaafu Emmanueli Maganga, ameagiza kusitishwa mara moja shughuli zote za Kilimo katika msitu wa Kagera nkanda.

Brigedia Maganga amesemimisha shuguli hizo, wakati uongozi wa mkoa ukikamilisha taratibu za ugawaji wa maeneo ya msitu huo, uliotolewa kwa wakulima na rais Dk John Pombe Magufuli.

Amewaagiza viongozi wa Wilaya na Halmashauri ya Wilayani Kasulu, kuharakisha taratibu na kupima sehemu ya eneo la msitu huo, ili wananchi waweze kugawiwa na kuanza shughuli zao za kilimo.

Maganga ametoa maelekezo hayo Wilayani kasulu, ikiwa ni utekelezaji wa tamko la Rais Magufuli, alilolitoa wakati wa ziara yake Mkoani Kigoma mwezi Juni mwaka huu.

 

 

 

 

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu