siku 40 zasalia Uchaguzi Mkuu ufanyike Kenya.

In Kimataifa

Huku zikiwa zimesalia siku 40 kwa uchaguzi mkuu kufanyika, wanasiasa wako mbioni kujipigia debe na kuwarai wananchi kuwapigia kura ifikapo Agosti nane mwaka huu.

Katika karne hii ya mitando ya kijamii, wanasiasa hawa na wafuasi wao wametumia fursa hii kueneza kampeni zao kote kote.

Waziri wa usalama wa ndani wa Kenya, Joseph Nkaisery amewaonya wananchi wa Kenya wakiwemo wanasiasa dhidi ya kutumia mitandao ya kijamii kueneza chuki.

Badala yake, Nkaisery amewaomba wananchi kutumia simu zao za mkononi kuwarekodi wanasiasa wanaoneza ukabila na kuwachochea wananchi, na kusambaza video hizo pamoja na sauti ili kusaidia wanasiasa hao kuchukuliwa hatua kali za kisheria.

Pia amewataka wanasiasa kufanya kampeni zao kwa amani bila kueneza chuki ili uchaguzi ufanyike na umalizike  kwa wakati.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu