Simbachawene ashauri halmashauri zilizopo Mkoani Dodoma kutumia Benki ya DCB.

In Kitaifa

WAZIRI wa nchi ofisi ya Rais (Tamisemi) George Simbachawene amezishauri Halmashauri zilizoko kwenye Mkoa wa Dodoma ,kuitumia Benki ya DCB kupitishia fedha zake za kuwakopesha vijana na wanawake ili fedha hizo ziweze kutumiwa na kurejeshwa kwa wakati.

Simbachawene ametoa kauli hiyo Mjini Dodoma  wakati akizindua tawi jipya la benki hiyo, ambalo ni la kwanza kuwa nje ya mkoa wa Dar es Salaam.

Amesema kumekuwa na changamoto nyingi zinazozikabili halmashauri katika urejeshwaji wa fedha, zinazotolewa kwenye vikundi vya vijana na wanawake hivyo akawashauri kuitumia benki hiyo kupitishia fedha hizo, ili ziweze kukopeshwa kwa masharti nafuu na kurejeshwa kwa wakati

Naye mkurugenzi mtendaji wa benki ya DCB, Edmund Mkwawa amesema kuwa benki hiyo imejipanga kukopesha fedha kiasi cha sh. 105 bilion kwa wajasiriamlai na wafanyabiashara wakubwa mkoani Dodoma ambapo katika Wilaya za Mkoa huo,kutakuwa na mawakala zaidi ya 90 ambao watakuwa wanatoa huduma kwa wananchi walioko Wilayani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu