Siri ya uwanja wa Azam complex hii hapa.

In Michezo

Uongozi wa klabu ya Azam FC umefichua siri ya uwanja wao
wa Azam complex chamazi kuendelea kuwa bora wakati wote,
tofauti na viwanja vingine ambavyo hukosa mvuto, kila ya
msimu wa ligi unapofikia tamati.


Meneja wa uwanja wa Azam Complex Chamazi Sikitu Kilakala
amesema uwanja wao umekua na mtazamo wenye ubora siku
zote kutokana na uwepo wa wafanyakazi siku zote ambao
wanatimiza majumuku yao ya kazi, hata kama msimu wa ligi
umemalizika.


Amesema uwajibikaji wa kila mmoja uwanjani hapo umekua
chachu ya kuhakikisha kila idara inatimiza majukumu yake, kwa
kuhakikisha uwanja unakua salama wakati wote.


Sikutu amesema kutokana na umakini wanaoendelea kuufanya
uwanjani hapo, wanaamini Azam Complex Chamazi itaendelea
kuwa somo kwa klabu nyingine za soka nchini ambazo
zimedhamiria kujenga viwanja vyao binafsi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu