Sirro awaomba msaada viongozi wa dini.

In Kitaifa

Mkuu wa jeshi la polisi nchini IGP simon siro, amewaomba viongozi wa dini na wanasiasa mkoani Iringa, kushirikiana katika kutokomeza vitendo vya ulawiti na ubakaji, ambavyo vinazidi kushamiri mkoani humo.

IGP Siro ameyasema hayo wakati akizungumza na waandishi wa habari, katika ziara yake ya kikazi ya siku moja mkoani humo.

Amesema ili vitendo hivyo vitokomezwe ni lazima elimu izidi kutolewa kwa jamii, hususani masuala ya imani za kishirikina ambayo yametajwa kuwa chanzo kikubwa cha kuchangia matukio hayo.

Aidha IGP Sirro amewasihi askari kufanya kazi kwa kuzingatia misingi ya sheria, bila kumuonea mtu yoyote kwakuwa hakuna mtu ambaye yupo juu ya sheria.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu