TAKUKURU kuwahoji wabunge 69 wa Chadema.

In Kitaifa

Taasisi ya kuzuia na kupambana na Rushwa nchini Tanzania
TAKUKURU, leo imeutaarifu umma kuwa imewaita wabunge
69 wa cha macha Chadema waliopo chamani na wale waliotoka,
ili kuwahoji juu ya sakata la Kuwepo kwa vitendo vya Rushwa
na matumizi mabaya ya fedha ndani ya chama hicho.
Kwa uzuri Antenna tumeinasa taarifa hiyo ya TAKUKURU toka
makao makuu Dodoma,kuwaita wabunge hao kwenda kuhojiwa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu