TAKUKURU yamuonya Joshua Nassari.

In Kitaifa

Taasisi ya kuzuia na kupambana narushwa TAKUKURU imeita Waandishi leo Dar es salaam na kutoa onyo kwa Mbunge wa Arumeru Mashariki Joshua Nassari ambae alipeleka ushahidi wa tuhuma za Madiwani wa CHADEMA kupewa rushwa ili wahamie CCM Arusha.
Mkurugenzi Mkuu wa TAKUKURU Valentino Mlowola amesema  Mh,Nassari na wenzie Ni kama wanataka kulifanya hili swala kama la kisiasa badala ya kuwa la kisheria,na kusema anamuonya Mh. Nassari kwa hilo,Na kumtaka aachie Takukuru kazi hiyo ya uchunguzi vinginevyo hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yake,Kwani Takukuru haifungamani na upande wowote.

Lakini pia Mkurugenzi huyo wa Takukuru Bw.Valentino amezungumzia kuhusiana na wale wanaozungumza kwanini malalamiko hayo hayafiki mahakamani kwa haraka na kusema Takukuru in aongozwa na sheria mwenendo mashtaka ambapo ushahidi ukikamilika ndipo inaweza kwenda mahakamani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu