Tambwe na Chirwa kuikosa Njombe Mji Jumapili hii.

In Kitaifa, Michezo

 

Washambuliaji wa klabu ya Yanga Hamissi Tambwe na Obrey Chirwa, wataikosa mechi yao dhidi ya ya Njombe Mji mwishoni mwa wiki hii mchezo ambao utachezwa katika uwanja wa Saba Saba Njombe.

Wachezaji hao wote walianza mazoezi mepesi jana katika Uwanja wa Uhuru jiji Dar es Salaam chini ya uangalizi maalum wa Daktari, lakini imeonekana hawatakuwa tayari kwa mchezo ujao wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara.

Mpaka sasa Tambwe na Chirwa wameondolewa rasmi kwenye Orodha ya kocha Mzambia Geroge Lwandamina, katika mchezo ujao wa Ligi Kuu dhidi ya wenyeji Njombe Mji Jumapili.

Majeruhi wengine ni kipa Benno Kakolanya na viungo Hussein Akilimali, na Geoffrey Mwashiuya ambao wote tayari wameanza mazoezi mepesi.

Yanga wanatarajiwa kusaka ushindi wa kwanza Jumamosi, katika jitihada za kutetea ubingwa wao wa Ligi Kuu watakapokuwa wageni wa timu iliyopanda Daraja msimu huu

Ikumbukwe mabingwa hao wa Ligi Kuu waliuanza msimu mpya vibaya baada ya kulazimishwa sare ya 1-1 na Lipuli ya Iringa iliyopanda Ligi Kuu msimu huu pia.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu