TCRA yawataka Watanzania kufata sheria na kanuni za mitandao.

In Kitaifa
Watanzania wametakiwa kuwa na utamaduni wa kufuata sheria na kanuni za mitandao ili kuweza kuepukana na changamoto ya ukosefu wa mawasiliano hapa nchini
Hayo yamelezwa na  Mwandisi wa Idara ya Leseni kutoka mamlaka ya mawasiliano Tanzania TCRA  Kadaya Baluhya, wakati akitoa semina ya watoa huduma za mawasiliano na wamiliki wa vyombo vya habari uliofanyika mkoani Arusha
Amesema lengo la semina hiyo ni kuwawezesha wadau wa vyombo vya habari na mawasiliano nchini, kujua sheria za kulinda mawasiliano kwani hii itasaidia kupunguza tatizo wa uhalifu kwa baadhi ya watu wanaotumia mitandao ya kijamii
Akizungumzia sheria ya makosa ya mitandao Kadaya amesema kuna baadhi ya watu wanatumia picha za Ajali kwa kutuma kwenye mitandao bila kujali utu hivyo sheria itachukua mkondo kulivalia njuga swala hilo
Halikadhalika amewataka wananchi kuwa makini katiaka maswala ya mawasiliano na kuweza kushirikiana na mamlaka hiyo ili kuweza kufanya kazi kwa ufanisi

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu