TRA Mkoani Manyara yatangaza kukusanya kodi kutoka kwa wafugaji na wakulima.

In Kitaifa

Mamlaka ya Mapato Tanzania TRA mkoani Manyara, imetangaza nia ya kukusanya kodi kutoka kwa wafugaji na wakulima,wanaopata mapato kuanzia shilingi milioni nne kwa mwaka.
Hayo yamesemwa na Meneja wa TRA mkoani humo Joseph Mtandika, akibainisha kuwa kutokana na taratibu za kisheria, mauzo ya mifugo na mazao yao wanatakiwa kulipa kodi.
Amesema wapo wakulima na wafugaji ambao hupata mapato mengi kutokana na mauzo ya bidhaa zao lakini hujificha kulipa kodi.
Hata hivyo amesema changamoto waliyonayo ni juu ya kuwabaini watu wanaotakiwa kulipia kodi wenye sifa za namna hiyo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu