TUCTA yaiomba Serikali kuangalia kwa jicho lingine wafanyakazi zaidi ya elfu 9 waliobainika kugushi vyeti.

In Kitaifa
Shirikisho la vyama huru vya wafanyakazi Tanzania TUCTA-Mkoa wa Dar es salaam, limeiomba serikali kuangalia kwa jicho lingine wafanyakazi zaidi ya elfu 9 waliobainika kugushi vyeti ,badala ya kuwafukuza kazi kutokana na kuchangia nguvu zao katika kuleta maendeleo katika kipindi ambacho walikuwa kazini.
Ombi limetolewa na mwenyekiti TUCTA mkoa wa Dar es salaam George Faustine, wakati wa maadhimisho ya siku ya wafanyakazi Duniani mkoani humo ambapo amesema kimsingi TUCTA, haiungi mkono suala la kugushi vyeti bali limeangalia utu na heshima ya mtu lakini pia shirikisho lina wajibu wa kumtetea mwanachama wake ,ili kuweka usawa baina yake na mwajiri.
Kwa upande wake mbunge wa urambo ambaye pia aliwahi kuwa rais wa kwanza TUCTA Magreth Sitta ambaye ni mgeni rasmi katika sherehe hizo ameiambia TUCTA kuwa ijenge utamaduni wa kuendesha wenyewe shughuli za maadhimisho hayo badala ya kutegemea viongozi kutoka serikalini kwani siku hiyo inatoa fursa kwao kujadili chanagamoto zinawakabili wafanyakazi

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu