Umoja wa makanisa nchini kufanya maombi ya shukrani kitaifa.

In Kitaifa

Umoja wa makanisa mbalimbali nchini, unatarajia kufanya maombi ya shukrani kitaifa ya saa tano Jumamosi ijayo.

Mwenyekiti wa kamati ya maandalizi ya maombi hayo, Askofu Dk David Mwasota amesema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari kuhusu maandalizi yake jijini Dar es Salaam.

Askofu huyo amesema maombi hayo ni kwa ajili ya kumshukuru Mungu, kwa kuwawezesha kumpata Rais John Magufuli, ambaye amekuwa akiibua na kufichua maovu mbalimbali yaliyokuwa yakitendeka nchini.

Aidha, amesema maombi hayo ni mwitikio wa Rais Magufuli, ambaye mara nyingi amekuwa akisema anahitaji watanzania wamuombee ambapo yatafanyika  Julai 15, mwaka huu katika Uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam kuanzia saa 3 asubuhi hadi saa 8 mchana.

Amesema katika maombi hayo, wanategemea kupata ugeni wa maaskofu 17 kutoka Marekani, umoja wa maaskofu wa makanisa Afrika Kusini watakuwepo wajumbe 41 na wajumbe mbalimbali kutoka mikoani hapa nchini ambapo ametoa  mwito kwa wakazi wa Dar es Salaam na mikoa jirani, kufika Uwanja wa Uhuru kushiriki.

 

 

 

 

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu