Uongozi wa shule za msingi ukombozi na Engosengiu waishukuru halimashauri ya Jiji la Arusha kwa kuweza kutatua changamoto zilizokua zikiwakabili.

In Kitaifa

Uongozi na wanafunzi wa shule za msingi ukombozi na Ongosengiu zilizopo kata ya sinoni mkoani Arusha, zimeishukuru halmashauri  ya jiji kwa kuweza kutatua changamoto zilizokuwa zikiwakabili, kwa mda mrefu katika shule hizo

Wakizungumza baada ya kutembelewa na Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mrisho Gambo ,katika ziara ya kikazi ya kukagua miradi ya maendeleo na kutatua kero zinazowakabili wananchi baadhi ya waalimu wamesema wamekuwa wakikabiliwa na changamoto ya vyoo, na madarasa hali ambayo inawapelekea kuwa na wasiwasi wa magonjwa ya milipuko kama kipindupindu

Aidha kwa upande wake Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mrisho Gambo amekabithi jumla ya madarasa 17 ,katika shule hizo huku akiahidi kujenga vyoo na kutatua changamoto mbalimbali zinazowakabili waalimu wa shule hizo

Hata hivyo amewataka waalimu wa shule za msingi na sekondari kufanya kazi kwa ufanisi ,ikiwa ni pamoja na kuwafundisha wanafunzi kwa bidii ili kuweza kujenga Tanzania ya viwanda ambayo Ndio azma ya Seriakali ya Awamu ya Tano .

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu