Utafiti mpya Chama cha masalaba mwekundua wamegundua mbinu salama ya maziko wakati wa mlipuko wa ugonjwa wa ebola

In Kimataifa

Utafiti mpya wa hivi karibuni umebainisha kwamba mbinu ya maziko salama ulioanzishwa na chama cha msalaba mwekundu wakati wa mlipuko wa ugonjwa wa ebola katika nchi tatu za Afrika Magharibi inaarifiwa umeokoa ama kuponya maisha ya maelfu ya watu.

Inakadiriwa kuwa watu wapatao elfu ishirini na tisa waliokuwa wameambukizwa ugonjwa wa ebola , walio wengi kutoka nchini Guinea, ierra Leone na Liberia, katika kipindi cha miaka ya 2013 na mwaka 2016.

Utafiti huo, umechapishwa katika jarida la PLOS lenye kujihusisha na masuala ya magonjwa ya kitropiki yaliyosahauliwa, limepongeza kazi kubwa iliyofanywa na chama cha msalaba mwekundu walijitolea kwa hali na mali kuzuia matukio zaidi ya elfu kumi .

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu