Vijana Arusha watakiwa kurudisha mikopo.

In Kitaifa


Mkuu wa Wilaya ya Arusha Mh Gabriel Dakaro ameilekeza
Halmashauri ya jiji la Arusha kuwachukulia hatua vijana ambao
hawajarejesha fedha walizokopa kutoka katika mfuko maalum
wa ndani ya Halmashauri ya jiji la Arusha.


Imeelezwa kuwa suala hilo limekwenda kinyume na utaratibu na
wakati huo huo wanawanyima fursa vijana wengine wanaohitaji
mkopo huo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu