Viongozi wa dini wapenda sadaka waonywa.

In Kitaifa

Kanisa la Moravian la Uamsho Tanzania, limekemea baadhi ya viongozi wa kidini wanaojipendekeza kwa watu wenye fedha, kwa kutaka kuwaombea ili wapate sadaka nono.

Aidha kanisa hilo limeungana na makanisa ya Uamsho ya Moravian Marekani na duniani kote, kutoa tamko rasmi la kupinga ushoga na usagaji, na kuweka bayana kuwa halitafungisha ndoa za jinsi moja.

Askofu Mkuu wa kanisa hilo Tanzania Emmaus Mwamakula, ameyasema hayo hivi karibuni katika Ibada ya kuwasimika wachungaji, mashemasi na makasisi wa kanisa hilo iliyofanyika katika kanisa la Mbweni Dayosisi Kuu ya Dar es Salaam.

Akizungumza katika ibada hiyo Askofu Mwamakula amesema kuwa, utumishi wa Mungu katika dunia hii umewekwa kwa kusudi la kuleta amani, furaha na umoja katika jamii.

Pia kusaidia waliotindikiwa imani kumkaribia Mungu zaidi na si kujinufaisha wenyewe.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu