Vyama vinavyounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa), vimeiandikia barua Ofisi ya Bunge vikipinga adhabu iliyotolewa juzi dhidi ya wabunge wawili wa umoja huo, Halima Mdee na Ester Bulaya.

In Kitaifa

Vyama vinavyounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa), vimeiandikia barua Ofisi ya Bunge vikipinga adhabu iliyotolewa juzi dhidi ya wabunge wawili wa umoja huo, Halima Mdee na Ester Bulaya.

Aidha umoja huo umeiomba ofisi hiyo kuitisha kikao cha Kamati ya Kanuni, ili ipitie na kutoa uamuzi juu ya upungufu inaodai kujitokeza katika kutoa adhabu dhidi ya wabunge hao.

Juzi Bunge liliazimia kupitisha hoja ya Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Songwe Juliana Shonza CCM, kuwafungia kuhudhuria mikutano mitatu ya Bunge wabunge hao wawili kutokana na utovu wa nidhamu.

Jana hapakuwa na mbunge yeyote wa Chadema bungeni, kutokana na wengi wao kuhudhuria mazishi ya mwasisi wa chama hicho Phillemon Ndesamburo mkoani Kilimanjaro

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu